Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng Nhập  

Share | 

CÁI FORUM NÀY LIỆU CÓ GIỐNG MỘT CHÍNH PHỦ KHÔNG

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
ULTRA BOSS

Nam Tổng số bài gửi : 90
Quê Quán : Việt Nam

Bài gửiTiêu đề: CÁI FORUM NÀY LIỆU CÓ GIỐNG MỘT CHÍNH PHỦ KHÔNG   Thu Oct 11, 2007 2:08 pm

TỪ KHI QUẢN LÝ CÁI FORUM NÀY TUI MỚI CÓ CƠ HỘI CHỨNG TỎ CHÚT KHẢ NĂNG QUẢN LÝ CỦA MÌNH, TẤT NHIÊN BJỜ ĐANG CÒN ÍT THÀNH VIÊN NHƯNG KHI NÓ NHIỀU HƠN MỘT CHÚT CÔNG VIỆC SẼ KHÁ LÀ NHIỀU, VÀ TUI CẢM THẤY MÔ HÌNH MỘT CÁI FORUM NÀY CŨNG KHÁ THÚ VỊ, CÓ NGƯỜI QUẢN TRỊ, NGƯỜI ĐIỀU HÀNH, VÀ TUI NGHĨ LÀ ĐỂ NÓ HOẠT ĐỘNG HIỆU QUẢ KHÔNG CHỈ LÀ THÊM MẤY CÁI HÌNH LUNG TUNG VÀO TRANG TRÍ CHO ĐẸP MẮT MÀ CÒN PHẢI LÀ QUẢN LÝ SAO CHO NÓ HOẠT ĐỘNG HIỆU QUẢ ĐÚNG VỚI SỰ MỆNH CỦA NÓ, RÙI TUI SẼ PHÂN RA NHỮNG NGƯỜI ĐIỀU HÀNH NỘI DUNG, CÁC NHÓM... NGHE CÓ VẺ NHƯ MỘT MÔ HÌNH CHÍNH THỂ, NHƯNG NẾU ĐẶT TÊN CHO CÁI CHÍNH THỂ NÀY THÌ CÓ LẼ ĐỘC, HAY CHUYÊN CHẾ LÀ PHÙ HỢP NHẤT VÌ QUYỀN QUẢN TRỊ VẪN CHỈ THUỘC VỀ MỘT VÀI NGƯỜI, NHƯNG CÁC BẠN THỬ NGHĨ XEM NÊU SAU NÀY BẠN ĐIỀU HÀNH MỘT TẬP THỂ THÌ VỚI MÔ HÌNH NÀY NÓ CÓ GIÚP ÍCH GÌ CHO CÔNG VIỆC QUẢN LÝ CỦA BẠN SAU NÀY KHÔNG? CÒN TUI SẼ TRẢI NGHIỆM VÀ CHẮC CHẮN NÓ SẼ GIÚP ÍCH CHO TUI NHIỀU, CÒN BÁC NÀO MUỐN THAY TUI LÀM ADMIN THÌ CÓ THỂ NÓI VÀ NẾU MỌI NGƯỜI ỦNG HỘ THÌ CHÚNG TA LẠI QUAY VỀ VỚI NỀN DÂN CHỦ, NHƯNG NÓI THIỆT THAM VỌNG CHÍNH TRỊ CỦA TUI TRONG CÁI DIỄN ĐÀN NÀY CÒN NHIỀU LẮM, NÊN CHƯA CHẮC TUI ĐÃ TỪ BỎ QUYỀN LỰC ĐÂU lol!
Xem lý lịch thành viên http://k50b.bforum.biz
spam
Thành viên thường xuyên
Thành viên thường xuyên

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁI FORUM NÀY LIỆU CÓ GIỐNG MỘT CHÍNH PHỦ KHÔNG   Thu Oct 11, 2007 3:37 pm

à ừ thì ai chả bít là cần quản lý, nhưng mà em xin góp ý là bác nên chia các phần ra và tuyển các mod cho từng phần chứ 1 người mà lại đi quản lý và điều hành tất cả thì nghe nó chuyên chế quá. Anh em muốn thể hiện khả năng của mình cũng khó lắm thay. monkey
Mà thêm nữa là bác có thể change cái theme này không? chứ thấy nó hơi tẻ, mà thêm nhạc nền được thì đúng là wonderful! lol! rabbit
Xem lý lịch thành viên
Admin
ULTRA BOSS

Bài gửiTiêu đề: FORUM HAY CHÍNH PHỦ   Thu Oct 11, 2007 11:05 pm

Con người vốn tham lam mà đã có quyền lực trong tay ai lại muốn chia sẻ cơ chứ, Còn nó cái Forum này theo hình thức chuyên chế là phải rùi, vì bản chất của nó đâu phải là của dân, do dân vì dân gì đâu Very Happy
Đùa chút thôi, Chắc chắn tui sẽ phân chia Mod, và quả thực là tui đã phân rùi, chứ một mình tui làm sao làm hết được với lại việc của tui là liên quan đế những vấn đề kỹ thuật, chứ bài các bác hay dở ra sao, có phù hợp hay không làm sao tui có thời gian và tâm sức đâu để quản lý hết được. Nghe chừng bác cũng nhiệt tình hay bác làm Mod giùm vậy
spam
Thành viên thường xuyên
Thành viên thường xuyên

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁI FORUM NÀY LIỆU CÓ GIỐNG MỘT CHÍNH PHỦ KHÔNG   Fri Oct 12, 2007 9:25 am

e hèm, silent em thì chẳng có tài cán gì, cứ thi thoảng lại có 1 bác bảo kick thằng này ra vì không post nhân thân, lý lịch nên em e là nếu có đăng ký làm mod thì dân tình sẽ có ý kiến. pale Nhưng nếu các bác không chê, thì cho em quản lý cái phần giải trí, sửa đôi theme và giao diện, pirat còn về học tập hay thảo luận thì em xin kiếu, nhường lại cho các bác văn hay chữ giỏi để còn duyệt bài chớ! lol!
Xem lý lịch thành viên
Admin
ULTRA BOSS

Bài gửiTiêu đề: THẾ THÌ TUI HẾT VIỆC À   Fri Oct 12, 2007 8:04 pm

HEHE, chỉnh sửa mấy cái đó là việc của Admin, tui ma cho bác cái đó thì tui còn làm gì nữa, Tiếc là tui vẫn còn thích cái danh hiệu Admin lắm.
XUANANH
Thành viên
Thành viên

Nam Tổng số bài gửi : 9
Quê Quán : THANHHOA

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁI FORUM NÀY LIỆU CÓ GIỐNG MỘT CHÍNH PHỦ KHÔNG   Mon Oct 15, 2007 6:01 pm

LAM GI MA CAC BAC NGHI TO TAT THE HA
CON LAU LAM CAC BAC A
CHUA GI DA DOI Arrow
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁI FORUM NÀY LIỆU CÓ GIỐNG MỘT CHÍNH PHỦ KHÔNG   

CÁI FORUM NÀY LIỆU CÓ GIỐNG MỘT CHÍNH PHỦ KHÔNG
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» {Forum fic} ♥ Học viện tình yêu ♥ [giới thiệu nhân vật]